Tashar Tace Ta atomatik

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

FAQS

Tags samfurin

Tashar tace tana da ingantaccen wankin baya, ci gaba da samarwa ta atomatik. Rashin ƙarancin amfani da ruwa da ƙirar ƙira, tsarin yana canza sake zagayowar bayansa ta atomatik tsakanin raka'a don tabbatar da fitarwa akai-akai da ƙarancin matsa lamba. Na'urar tacewa ta atomatik tare da nau'in tacewa diski tare da 2 ″/3″/4 ″ bawul ɗin baya, manifolds, mai sarrafawa. Sauƙi don shigarwa.

Amfani

1.Fully ta atomatik ci gaba da tsaftacewa kai tsaye akan layi; ƙarancin amfani da ruwa; Ƙirar ƙira; Ƙarƙashin ƙarancin matsa lamba.

2.Yana inganta aikin kuma yana rage yawan adadin kulawa.

3.Maximum ceton ruwa tare da inganci a backwashing.

4.Disc tace tsarin yana taruwa da sauƙi don aiki.

Tsarin 5.Modular yana ba da damar ƙira bisa ga fifikon abokin ciniki ko samun sararin samaniya.

6.Different anticorrosion abu za a yi amfani bisa ga muhalli yanayin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1. Shin kai kamfani ne na masana'antu ko kasuwanci?

    Mu sanannen masana'anta ne na tsarin ban ruwa a cikin duniya tare da ƙwarewar masana'antu sama da shekaru 10.

    2. Kuna bayar da sabis na OEM?

    Ee. Samfuran mu bisa Alamar GreenPlains. Muna ba da sabis na OEM, tare da inganci iri ɗaya. Ƙungiyar R&D ɗinmu za ta tsara samfurin bisa ga buƙatun abokin ciniki.
    3. Menene MOQ ɗin ku?

    Kowane samfurin yana da MOQ daban-daban, da fatan za a tuntuɓi tallace-tallace
    4. Menene wurin kamfanin ku?

    Ana zaune a Langfang, HEBEI, CHINA. Yana ɗaukar awanni 2 daga Tianjin zuwa kamfaninmu ta mota.
    5. Yadda ake samun samfurin?

    Za mu aiko muku da samfurin kyauta kuma an tattara jigilar kaya.

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana